கேப்டன் மறைவுக்கு வால்பாறையில் கண்ணீர் அஞ்சலி…

கோவை மாவட்டம் வால்பாறை தே மு தி க கட்சியின் நிறுவனர் கேப்டன் விஜயகாந்த் அவர்களின் மறைவுக்கு அக்கா மலை பேருந்து நிலையத்தில் வால்பாறை தே மு தி க கட்சியின் நிர்வாகிகளும் மற்ற அரசியல் கட்சி நிர்வாகிகளும் பொதுமக்களும் கலந்து கொண்டு கேப்டன் விஜயகாந்த் அவர்களின் திருவுருவப்படத்திற்கு மாலை அணிவித்து மலர் தூவி மௌன அஞ்சலி செலுத்தினர்.

இந்த அஞ்சலி கூட்டத்திற்கு வால்பாறை நகர பொறுப்பாளர் பி ரவீந்திரன், நகர இளைஞரணி பொறுப்பாளர் பிரஸ் பாலன், மாநில பொதுக்குழு உறுப்பினர் கே கே சாமி மற்றும் நகர நிர்வாகிகள் எஸ் சிவா, கல்லார் ஊசிமுத்து சொக்கலிங்கம், சரவணக்குமார், முத்துலிங்கம், சிவஞானம், ராமதாஸ், ரகுநாதன் உள்ளிட்டோர் கலந்து கொண்டனர்.

மேலும் தொடர்ந்து அப்பகுதியில் இருக்கும் பொது மக்களும் மற்ற அரசியல் கட்சி நிர்வாகிகளும் கேப்டன் விஜயகாந்தின் திருவுருவ படத்திற்கு மலர் தூவி அஞ்சலி செலுத்தி வருகின்றனர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.நாளைய வரலாறு புலனாய்வு இதழின்,,,,

மேலும் பல முக்கிய காணொளி செய்திகள் காண,

Please Subscribe to This Channel to get current news ↓

https://www.youtube.com/channel/UCBXly8ucYf64DrK5QkzMOZQ

-P.பரமசிவம் வால்பாறை.

Leave a Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Search

Recent Posts

Follow by Email
Instagram
Telegram
WhatsApp