சிறந்த ஊராட்சி மன்ற தலைவர் விருது உமரிக்காடு ஊராட்சி மன்ற தலைவர்க்கு வழங்கப்பட்டது!!

தூத்துக்குடி மாவட்டம் உமரிக்காடு ஊராட்சி மன்ற தலைவராக மிகவும் சிறப்பாக பணியாற்றி வருகிறார் அதைத் தொடர்ந்து புதுச்சேரியில் இன்று புதுவை தமிழ் சங்கத்தில் நடைபெற்ற முப்பெரும் விழாவில் புதுச்சேரி சட்டப்பேரவை தலைவர் ஆர். செல்வம் அவர்கள் தலைமையில் நடைபெற்றது .

நாளைய வரலாறு புலனாய்வு இதழின்,,,,

மேலும் பல முக்கிய காணொளி செய்திகள் காண,

Please Subscribe to This Channel to get current news ↓

https://www.youtube.com/channel/UCBXly8ucYf64DrK5QkzMOZQ

நட்சத்திர தமிழன் விருது வழங்கும் விழா மற்றும் பல்வேறு சாதனையாளர்களை பாராட்டும் வெளிச்சத்திற்கு வரும் விருட்சங்கள் கட்டுரைகள் வெளியிடும் விழா உள்ளிட்ட முப்பெரும் விழாவில் உமரிக்காடு ஊராட்சி மன்ற தலைவர் டாக்டர் எஸ்.ராஜேஷ்குமார் அவர்களுக்கு மாநிலத்தில் சிறந்த ஊராட்சி மன்ற தலைவர் விருதும் மற்றும் உமரிக்காடு ஊராட்சி மன்ற தலைவரின் வாழ்க்கை கட்டுரை வெளியிட்டும் உயர் காவல் துறை அதிகாரிகள் கௌரவப்படுத்தினர் .

நாளைய வரலாறு செய்திகளுக்கு

ஓட்டப்பிடாரம் நிருபர்

-முனியசாமி.

Leave a Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Search

Recent Posts

Follow by Email
Instagram
Telegram
WhatsApp