எட்டயபுரத்தில் அதிமுகவினர் வீடு வீடாக சென்று வாக்கு சேகரிப்பு.!!!

தூத்துக்குடி மாவட்டம் எட்டயபுரத்தில் அதிமுகவினர் வீடு வீடாக சென்று வாக்கு சேகரிப்பு: முன்னாள் அமைச்சர் கடம்பூர் செ ராஜூ MLA வின் ஆலோசனையின் பேரிலும், விளாத்திகுளம் முன்னாள் சட்டமன்ற உறுப்பினர் திரு. சின்னப்பன் வழிகாட்டுதலின் படியும் எட்டயபுரம் அதிமுக நகர கழக செயலாளர் ராஜகுமார் தலைமையில் அதிமுக வெற்றி வேட்பாளர் சிவசாமி வேலுமணியை ஆதரித்து வார்டுகள் 13,14,15 பிரச்சாரம் மேற்கொண்டனர்.

இந்நிகழ்வில் அதிமுக வார்டு செயலாளர்கள் செல்வி, சாந்தி, கார்ட்டன் பிரபு, மூர்த்தி, கருப்பசாமி, சின்னத்துரை, சிவா, ஜெயக்குமார், வேலுச்சாமி, ரத்தினம், உஷா, சீனா என்ற முத்துகிருஷ்ணன், சொக்கன், அவைத் தலைவர் கணபதி மற்றும் கழக நிர்வாகிகள் திரளாக கலந்து கொண்டனர்.

நாளைய வரலாறு செய்திகளுக்காக,

தூத்துக்குடி மாவட்டம் தலைமை நிருபர்,

-முனியசாமி.

Leave a Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Search

Recent Posts

Follow by Email
Instagram
Telegram
WhatsApp