யானைத்தாக்கி வாலிபர் இறப்பு!!

கோவை மாவட்டம் வால்பாறை ஆனைமலை புலிகள் காப்பகம் பகுதிக்கு உட்பட்ட ஷேக்கல் முடி புதுக்காடு எஸ்டேட் பகுதியில் வேலை செய்து வரும் சுரேஷ் முனியம்மாள். இவரது மகன் முகேஷ் வயது 18 இவர் இரண்டாம் ஆண்டு பட்டதாரியாக படித்து வருகிறார்.

நாளைய வரலாறு புலனாய்வு இதழின்,,,,
மேலும் பல முக்கிய காணொளி செய்திகள் காண,
Please Subscribe to This Channel to get current news ↓
https://www.youtube.com/channel/UCBXly8ucYf64DrK5QkzMOZQ

இன்று வால்பாறை பகுதியில் இருந்து புதுக்காடு எஸ்டேட் குடியிருப்புக்கு போகும் வழியில் எதிர்பாராமல் தேயிலை காட்டுக்குள் இருந்து சாலையில் உலா வந்த யானை முகேஷ் என்பவரை தாக்கியதில் இவர் சம்பவ இடத்திலே பலியானார். உடன் அவருடைய நண்பர் யானை துரத்தியதில் சிறு காயத்துடன் தப்பித்து சென்று முகேஷ் உறவினருக்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டதால் உடனே அப்பகுதிக்கு சென்று முகேசை மீட்டு வால்பாறை அரசு மருத்துவமனையில் முதலுதவி சிகிச்சை அளித்தும் பயனில்லாமல் அவர் 10 நிமிடத்திற்கு முன்பே இறந்துவிட்டார் என்று மருத்துவர் தெரிவித்துள்ளார்.

முகேஷ் உடலை உடல் கூறு ஆய்வுக்கு எடுத்து சென்றதால் உறவினர் சோகத்தில் ஆழ்ந்துள்ளார். வால்பாறை பகுதியில் யானைகளின் அட்டகாசம் அதிகரித்து வருவதால் எஸ்டேட் தொழிலாளர்கள் அச்சத்தில் இருக்கும் அவல நிலை ஏற்பட்டு வருகிறது.

நாளைய வரலாறு செய்திக்காக

-திவ்யக்குமார்,வால்பாறை .

Leave a Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Search

Recent Posts

Follow by Email
Instagram
Telegram
WhatsApp