எஸ்.எஸ்.எல்.சி தேர்வு முடிவுகள்.. கணபதிபாளையம் கந்தசாமி மெட்ரிக் மேல்நிலைப்பள்ளி மாணவர்கள் 100% தேர்ச்சி பெற்று சாதனை..! முன்னணி மாணவர்களுக்கு நினைவு பரிசு வழங்கிய பள்ளி நிர்வாகம் கௌரவிப்பு!!

கோவை மாவட்டம் பொள்ளாச்சி தமிழகத்தில் எஸ்.எஸ்.எல்.சி. தேர்வு முடிவுகள் நேற்று முன்தினம் வெளியானது. இந்நிலையில் பொள்ளாச்சி ஆனைமலை மீன்கரை சாலை கணபதிபாளை யம் கந்தசாமி மெட்ரிக் பள்ளி 100 சதவீத தேர்ச்சி பெற்றது.

இந்த பள்ளி மாணவன் தன்வந்த்,மாணவி லோக்சனா தர்சினி ஆகியோர் 500-க்கு 495 மதிப்பெண்கள் பெற்று முதலிடம் பிடித்தனர். மாணவர் சந்திரஹரி 492 மதிப்பெண் எடுத்து 2-வது இடம், மாணவி சம்க் ஷா, மாணவர் தரனேஷ் ஆகியோர் 488 மதிப்பெண் பெற்று 3-வது இடம் பிடித்தனர். மாணவர்கள் தன்வந்த், சந்திரஹரி ஆகியோர் கணக்கு, அறிவியல், சமூக அறிவியல் பாடங்களில் 100-க்கு 100 மதிப்பெண்கள் எடுத்தனர்.

கணிதத்தில் 8 பேரும், அறிவியலில் 3 பேரும், சமூக அறிவியலில் 3 பேரும் 100-க்கு 100 மதிப்பெண் எடுத்தனர். தேர்வு எழுதிய 77 மாணவர்களில் 56 பேர் 400-க்கு மேல் மதிப்பெண் பெற்று சாதனை படைத்தனர். தேர்வில் வெற்றி பெற்ற மாணவர்களை பள்ளி தாளாளர் சண்முகம், செய லாளர் உமாமகேஸ்வரி, ஒருங்கிணைப்பாளர் ரவிச்சந்திரன் மற்றும் இருபால் ஆசிரியர்கள் பாராட்டி நினைவுப்பரிசு வழங்கி வாழ்த்து தெரிவித்தனர்.

-M.சுரேஷ்குமார்.

Leave a Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Search

Recent Posts

Follow by Email
Instagram
Telegram
WhatsApp