மாவட்ட அளவிலான கலை விழா அசத்திய சின்னகானல் பள்ளி மாணவர்கள்!!!

கேரளா மாநிலம் இடுக்கி மாவட்டம்:  கேரள மாநிலத்தில் பள்ளிகளுக்கு இடையே மாவட்ட அளவிலான கலை விழா நடத்தப்பட்டது. ஒவ்வொரு மாவட்டங்களிலும் அந்தந்த மாவட்ட பள்ளிகளுக்கு போட்டிகள் நடத்தப்பட்டன. அதில் நேற்று இடுக்கி மாவட்டம் சார்பில் நடத்தப்பட்ட கலை விழா போட்டியில் மூணார் அருகே உள்ள சின்ன கானல் கிராம பஞ்சாயத்தில் அமைந்துள்ள பாத்திமா மாதா மேல்நிலைப்பள்ளி பல்வேறு போட்டியில் கலந்து கொண்டனர் கலை விழாவில் மிக சிறப்பாக நடனமாடி அதிக புள்ளிகளை பெற்று முதல் பரிசை தட்டிச் சென்றனர்.

கல்வியிலும் விளையாட்டிலும் கலை நிகழ்ச்சிகளிலும் அதிகமாக பங்களிப்பை இப் பள்ளியானது கொடுத்துக் கொண்டு வருகிறது என்பது பெருமைக்குரியது. இடுக்கி மாவட்டத்தில் நடத்தப்பட்ட போட்டிகளில் அதிகமான போட்டிகளில் பாத்திமா மாதா மேல்நிலைப்பள்ளி பங்கேற்றது குறிப்பிடத்தக்கது. திறமையான ஆசிரியர்களும் சரியாக புரிந்து கொண்ட மாணவர்களின் பங்களிப்பின் நிமித்தமே இந்த பரிசு என பள்ளியின் மாணவர்கள் பெருமையுடன் தெரிவித்தனர்.
நாளைய வரலாறு செய்திகளுக்காக,நாளைய வரலாறு புலனாய்வு இதழின்,,,,

மேலும் பல முக்கிய காணொளி செய்திகள் காண,

Please Subscribe to This Channel to get current news ↓

https://www.youtube.com/channel/UCBXly8ucYf64DrK5QkzMOZQ
-ஜான்சன். மூணாறு.

Leave a Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Search

Recent Posts

Follow by Email
Instagram
Telegram
WhatsApp