கேரளத்தில் இன்று அனைத்து பெட்ரோல் பம்புகளும் மூடப்படுகிறது!!!

கேரள மாநில பெட்ரோல் பம்புகள் இன்று இரவு மூடப்படும். டிசம்பர் 31-12-2023 இரவு 8.00 மணி முதல் ஜனவரி 01-01-2024 மாலை 6.00வரை பெட்ரோல் பம்புகள் மூடப்படும். பம்புகளுக்கு எதிராக நடக்கும் குண்டா தாக்குதல்களில் போராட்டம் நடத்துவதாக ஓல் கேரளா பெடரேஷன் ஆஃப் பெட்ரோலியம் டிரைடர்ஸ் நிர்வாகிகள் தெரிவித்தனர். அரசு நடவடிக்கை எடுக்காவிட்டால் மார்ச் முதல் இரவு 10 மணி வரை மட்டுமே பம்புகள் செயல்படும் என தெரிவித்துள்ளனர்.

மருத்துவமனைகளில் தாக்குதல் நடத்தப்பட்டதைத் தொடர்ந்து ஊழியர்களின் நலன் கருதி அரசு சட்டத் தயாரிப்புகளை நடத்தியது போல், பம்புகளை பாதுகாக்கவும், சட்டங்கள் நடத்தப்பட வேண்டும். பம்ப்களில் குண்டா தாக்குதல் மற்றும் திருட்டுகளின் அதிகரிப்பு, பிளாஸ்டிக் குப்பிகளில் எரிபொருள் வழங்கக்கூடாது என்று அரசு அறிவுறுத்த வேண்டும். இவ்வாறு எரிபொருள் வழங்கினால் உரிமம் ரத்து செய்யப்படும் என மத்திய அதிகாரிகள் அறிவுறுத்தியுள்ளனர். இரவில் குப்பிகளில் எரிபொருளை வாங்க வருபவர்கள் பிரச்சனை செய்வது வழக்கம் என்று சங்கம் கூறுகிறது.நாளைய வரலாறு புலனாய்வு இதழின்,,,,

மேலும் பல முக்கிய காணொளி செய்திகள் காண,

Please Subscribe to This Channel to get current news ↓

https://www.youtube.com/channel/UCBXly8ucYf64DrK5QkzMOZQ

நாளைய வரலாறு செய்திக்காக

-அஜித்,மூணாறு.

Leave a Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Search

Recent Posts

Follow by Email
Instagram
Telegram
WhatsApp