கொரோனா காலத்தில் கட்டப்பட்ட சோதனை சாவடியின் அவல நிலை!!!

கோவை மாவட்டம் பொள்ளாச்சி வட்டாரம் வால்பாறை செல்லும் வழியில் உள்ள அட்டகட்டி எனும் பகுதியில் கொரோனா காலகட்டத்தில் ஒரு சோதனை சாவடி ஏற்படுத்தப்பட்டது. கொரோனா கால கட்டுப்பாடுகள் தளர்த்தப்பட்ட பிறகு அந்த சோதனைச் சாவடியானது கவனிக்கப்படாமல் விடப்பட்டது.

நாளைய வரலாறு புலனாய்வு இதழின்,,,,

மேலும் பல முக்கிய காணொளி செய்திகள் காண,

Please Subscribe to This Channel to get current news ↓

https://www.youtube.com/channel/UCBXly8ucYf64DrK5QkzMOZQ

இதனை தங்களுக்கு சாதகமாக பயன்படுத்திக் கொண்ட மது அருந்துவோர் அந்த சோதனை சாவடியை மது அருந்தும் கூடாரமாகவே மாற்றி விட்டனர். மேலும் அந்த சோதனை சாவடியில் வைக்கப்பட்டிருந்த கண்காணிப்பு கேமரா மற்றும் கதவு ஜனங்களை உடைத்து சேதப்படுத்தி உள்ளனர். மது அருந்துவோரால் அந்த பகுதியில் விபத்து அல்லது வேறு ஏதாவது அசம்பாவிதமோ நடக்கும் முன்னர் கடும் நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று அப்பகுதி பொதுமக்கள் சமூக ஆர்வலர்கள் மற்றும் வாகன ஓட்டுநர்கள் வேண்டுகோள் விடுக்கிறார்கள்.

நாளைய வரலாறு செய்திகளுக்காக

கோவை மாவட்ட தலைமை நிருபர்
சி.ராஜேந்திரன் மற்றும்
வால்பாறை பகுதி நிருபர்
திவ்யகுமார்.

Leave a Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Search

Recent Posts

Follow by Email
Instagram
Telegram
WhatsApp