விளாத்திகுளம் பேருந்து நிலையம் முன்பு தேமுதிக தலைவர் விஜயகாந்த் அவர்களின் உருவப்படத்திற்கு G.V.மார்கண்டேயன் அவர்கள் மலர் தூவி மரியாதை செலுத்தினார் .!!!

விளாத்திகுளம் பாரதியார் பேருந்து நிலையம் முன்பு தேசிய முற்போக்கு திராவிட கழக கட்சியின் நிறுவனத் தலைவரும், திரைப்பட நடிகருமான நேற்றைய தினம் மறைந்த விஜயகாந்த் அவர்களின் உருவப்படத்திற்கு இன்றைய தினம் விளாத்திகுளம் சட்டமன்ற உறுப்பினர் G.V.மார்கண்டேயன் அவர்கள் மலர் தூவி மரியாதை செலுத்தினார்கள்.

நாளைய வரலாறு புலனாய்வு இதழின்,,,,

மேலும் பல முக்கிய காணொளி செய்திகள் காண,

Please Subscribe to This Channel to get current news ↓

https://www.youtube.com/channel/UCBXly8ucYf64DrK5QkzMOZQ
உடன் விளாத்திகுளம் பேரூர் கழகச் செயலாளர் வேலுச்சாமி விளாத்திகுளம் மத்திய ஒன்றிய செயலாளர் ராமசுப்பு விளாத்திகுளம் கிழக்கு ஒன்றிய செயலாளர் சின்னமாரிமுத்து விளாத்திகுளம் மேற்கு ஒன்றிய செயலாளர் அன்புராஜன் பேரூராட்சி மன்ற தலைவர் சூர்யா அய்யன் ராஜ் தூத்துக்குடி வடக்கு மாவட்ட முன்னாள் இளைஞர் அணி துணை அமைப்பாளர் இமானுவேல் மாவட்ட பிரதிநிதி கனகவேல் வார்டு செயலாளர்கள் ராஜதுரை,சுப்புராஜ்,தாளமாணிக்கம்,தமிழரசன்,வெங்கடேசன், சங்கரலிங்கம்,மாரிராஜ் வார்டு உறுப்பினர்கள் கலைச்செல்வி செண்பகராஜ்,செல்வகுமார் தூத்துக்குடி வடக்கு மாவட்ட பொறியாளர் அணி துணை அமைப்பாளர் சென்றாய பெருமாள் பூசனூர் கிளை கழகச் செயலாளர் பரமசிவம் முன்னாள் வார்டு உறுப்பினர் PPK ராமமூர்த்தி உள்ளிட்டோர் கலந்து கொண்டனர்.

நாளைய வரலாறு செய்திகளுக்காக விளாத்திகுளம் நிருபர்,

-பூங்கோதை.

Leave a Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Search

Recent Posts

Follow by Email
Instagram
Telegram
WhatsApp