அரியநாயகியபுரம் கிராமத்தில் மழையால் பாதிக்கப்பட அனைத்து குடும்பங்களுக்கு நிவாரண பொருட்களை விளாத்திகுளம் எம்எல்ஏ வழங்கினார்…

தூத்துக்குடி மாவட்டம் விளாத்திகுளம் கிழக்கு ஒன்றியம், அரியநாயகியபுரம் கிராமத்தில் மழையால் பாதிக்கப்பட 340- குடும்பங்களுக்கு நிவாரண பொருட்களை விளாத்திகுளம் சட்டமன்ற உறுப்பினர் G.V.மார்கண்டேயன் அவர்கள் வழங்கினார்.

நிகழ்ச்சியில் உடன் விளாத்திகுளம் கிழக்கு ஒன்றிய செயலாளர் சின்னமாரிமுத்து விளாத்திகுளம் மேற்கு ஒன்றிய செயலாளர் அன்புராஜன் தூத்துக்குடி வடக்கு மாவட்ட முன்னாள் இளைஞர் அணி துணை அமைப்பாளர் இமானுவேல் தூத்துக்குடி வடக்கு மாவட்ட முன்னாள் சிறுபான்மையினர் நல அமைப்பாளர் ஜாகிர்உசேன் தூத்துக்குடி வடக்கு மாவட்ட கலை இலக்கிய அணி துணை அமைப்பாளர் ஆவுடையப்பன் ஊராட்சி மன்ற தலைவர் மாரியம்மாள் ஊராட்சி மன்ற துணைத் தலைவர் அல்காப் கிளை பிரதிநிதி கத்தாலி கிளைச் செயலாளர் கருப்பசாமி விளாத்திகுளம் பேரூராட்சி முன்னாள் வார்டு உறுப்பினர் புஷ்பராஜ் விளாத்திகுளம் சட்டமன்ற தொகுதி சமூக வலைதள அணி ஒருங்கிணைப்பாளர் கரண் குமார் உட்பட கிராம பொதுமக்கள் கலந்து கொண்டனர்.

நாளைய வரலாறு புலனாய்வு இதழின்,,,,

மேலும் பல முக்கிய காணொளி செய்திகள் காண,

Please Subscribe to This Channel to get current news ↓

https://www.youtube.com/channel/UCBXly8ucYf64DrK5QkzMOZQ

நாளைய வரலாறு செய்திகளுக்காக விளாத்திகுளம் நிருபர்

-பூங்கோதை.

Leave a Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Search

Recent Posts

Follow by Email
Instagram
Telegram
WhatsApp