குளத்தூர் அரசு மேல்நிலைப் பள்ளியில் நடைபெற்ற முப்பெரும் விழாவில் விளாத்திகுளம் எம்எல்ஏ G.V.மார்கண்டேயன் அவர்கள் பங்கேற்பு!!

தூத்துக்குடி மாவட்டம் விளாத்திகுளம் தொகுதியில் குளத்தூர்,அரசு மேல்நிலைப் பள்ளியில் நடைபெற்ற முப்பெரும் விழாவில் விளாத்திகுளம் சட்டமன்ற உறுப்பினர் G.V.மார்கண்டேயன் அவர்கள் கலந்து கொண்டு பல்வேறு போட்டிகளில் வெற்றி பெற்ற மாணவ – மாணவிகளுக்கு தனது சொந்த நிதியிலிருந்து ஊக்கத்தொகை வழங்கி சிறப்புரையாற்றினார்கள்.

நாளைய வரலாறு புலனாய்வு இதழின்,,,,

மேலும் பல முக்கிய காணொளி செய்திகள் காண,

Please Subscribe to This Channel to get current news ↓

https://www.youtube.com/channel/UCBXly8ucYf64DrK5QkzMOZQ

உடன் பள்ளி தலைமை ஆசிரியர் சற்குணராஜ் பள்ளி மேலாண்மை குழு தலைவர் ரமா பள்ளி உதவி தலைமை ஆசிரியர் லூக்காஸ் விளாத்திகுளம் கிழக்கு ஒன்றிய செயலாளர் சின்னமாரிமுத்து தூத்துக்குடி வடக்கு மாவட்ட முன்னாள் இளைஞரணி துணை அமைப்பாளர் இம்மானுவேல் ஒன்றிய அவைத்தலைவர் கெங்குமணி தலைவர் ஊராட்சிமன்ற தலைவர் மாலதி செல்வபாண்டி ஒன்றிய குழு உறுப்பினர் செந்தூர்பாண்டியன் முன்னாள் ஒன்றிய குழு உறுப்பினர் ஆர்.பி முருகேசன் கிளைச் செயலாளர்கள் அரிபாகரன்,

முனியசாமி விளாத்திகுளம் மேற்கு ஒன்றிய துணைச் செயலாளர் சரவணச்செல்வி சுப்புராஜ் ஒன்றிய இளைஞரணி துணை அமைப்பாளர் பேச்சிமுத்து விளாத்திகுளம் கிழக்கு ஒன்றிய சிறுபான்மையினர் நல அணி அமைப்பாளர் விளாத்திகுளம் கிழக்கு ஒன்றிய கலை இலக்கிய அணி அமைப்பாளர் மாரியப்பன் விளாத்திகுளம் சட்டமன்ற தொகுதி தகவல் தொழில்நுட்ப அணி ஒருங்கிணைப்பாளர் ஸ்ரீதர் மற்றும் முன்னாள் மாணவர்கள் ஆசிரிய – ஆசிரியைகள் மாணவ – மாணவிகள் கலந்து கொண்டனர்.

நாளைய வரலாறு செய்திகளுக்காக,

-பூங்கோதை, விளாத்திகுளம்.

Leave a Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Search

Recent Posts

Follow by Email
Instagram
Telegram
WhatsApp