விளாத்திகுளம் வட்டாட்சியர் அலுவலகத்தில் சமத்துவ பொங்கல் விழா நடைபெற்றது!!

தூத்துக்குடி மாவட்டம் விளாத்திகுளம் வட்டாட்சியர் அலுவலகத்தில் சமத்துவ பொங்கல் கொண்டாடப்பட்டது. விளாத்திகுளம் வட்டாட்சியர் அலுவலகத்தில் தித்திக்கும் திருநாளாம் தமிழருக்கு திருநாளாம் பொங்கல் திருநாளை முன்னிட்டு இன்று விளாத்திகுளம் வட்டாட்சியர் ராமகிருஷ்ணன் அவர்கள் தலைமையில் சமத்துவ பொங்கல் வெகு சிறப்பாக கொண்டாடப்பட்டது.

நாளைய வரலாறு புலனாய்வு இதழின்,,,,

மேலும் பல முக்கிய காணொளி செய்திகள் காண,

Please Subscribe to This Channel to get current news ↓

https://www.youtube.com/channel/UCBXly8ucYf64DrK5QkzMOZQ

இந்த பொங்கல் திருவிழாவில் வட்டார வளர்ச்சி அலுவலகத்தில் வருவாய் துறை பணியாளர்களும் மற்றும் அலுவலக பணியாளர்களும் கிராம நிர்வாக அலுவலர் , கிராம உதவியாளர் ஆகியோர் கலந்து கொண்டு இப்ப பொங்கல் திருவிழாவை மிக சிறப்பாக சூரியனுக்கு பொங்கல் இட்டு கரும்பு பழம் படைத்து தேங்காய் உடைத்து தீவிரனை காட்டி இறைவனை வழிபட்டு கொண்டப்பட்டது.

நாளைய வரலாறு செய்திகளுக்காக,

-பூங்கோதை, விளாத்திகுளம்.

Leave a Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Search

Recent Posts

Follow by Email
Instagram
Telegram
WhatsApp