கோவைபுதூரில் மாபெரும் கிரிக்கெட் போட்டி!!!!

கோவைப்புதூர் TK பாய்ஸ் மற்றும் நண்பர்கள் இணைந்து நடத்துகின்ற மாபெரும் 6 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டி இன்று காலை 10 மணி அளவில் துவங்கியது TK பாய்ஸ் ஒருங்கிணைப்பாளர் கோகுல் தலைமையில் விஜய் மேற்பார்வையில் 32 அணிகள் கலந்து கொள்ள ஏற்பாடு செய்யப்பட்டிருந்தது.

இன்றும்(10.02.24) துவங்கி நாளை (11.02.24) மாலை இறுதி போட்டியுடன் நிறைவு பெற இருக்கிறது. இப் போட்டியில் கலந்து கொண்டு வெற்றி பெறும் அணிகளுக்கு முதல் பரிசாக ரூபாய் 10000 ம் மற்றும் 5 .அடி உயரம் கொண்ட சுழுல் கோப்பையும். இரண்டாம் பரிசாக ரூபாய் 6000 மற்றும்
4 .அடி உயரம் கொண்ட சுழுல் கோப்பையும்.

மூன்றாம் பரிசாக ரூபாய் 3000 மற்றும் 3.அடி உயரம் கொண்ட சுழுல் கோப்பையும். வழங்கப்பட உள்ளது. 6 நபர்கள் விளையாடும் 6 ஓவர் போட்டியாக நடத்த படுகிறது என தெரிவித்தார் இன்று காலை 9.30 மணிக்கு துவங்கிய முதல் போட்டியை சமூக ஆர்வலரும் நாளைய வரலாறு தொண்டாமுத்தூர் தொகுதி நிருபருான முகமது ஹனீப் அவர்கள் நாணயம் சுன்டி துவக்கி வைத்தார். இந்நிகழ்வில் TK பாய்ஸ் நண்பர்கள் நிகழ்ச்சி ஏற்பாட்டாளர்கள் அனைவரும்
கலந்து கொண்டனர். நாளைய வரலாறு புலனாய்வு இதழின்,,,,

மேலும் பல முக்கிய காணொளி செய்திகள் காண,

Please Subscribe to This Channel to get current news ↓

https://www.youtube.com/channel/UCBXly8ucYf64DrK5QkzMOZQ

நாளைய வரலாறு செய்திக்காக,

-ஹனீப் கோவை.

Leave a Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Search

Recent Posts

Follow by Email
Instagram
Telegram
WhatsApp