கோவை குமரகுரு கல்லூரியில் MEMS ஸ்மார்ட் மெட்டீரியல்ஸ் கட்டமைப்புகள் மற்றும் அமைப்புகள் குறித்த 11வது ISSS தேசிய மாநாடு நடைபெற்றது..   

ஐஎஸ்எஸ்எஸ் தேசிய மாநாடு, இந்தத் தொடரின் பதினொன்றாவது, குமரகுரு நிறுவனங்களால் இன்ஸ்டிட்யூட் ஆஃப் ஸ்மார்ட் ஸ்ட்ரக்சர்ஸ் அண்ட் சிஸ்டம்ஸ் (ஐஎஸ்எஸ்எஸ்) கீழ் ஏற்பாடு செய்யப்பட்டது. 2023 டிசம்பர் 14-16 க்கு இடையில் நடைபெற்ற தேசிய மாநாட்டில், பீசோ எலக்ட்ரிக் பொருட்கள், சென்சார்கள், சேர்க்கை உற்பத்தி, சுகாதார கண்காணிப்பு மற்றும் நாடு முழுவதும் உள்ள MEMS, ஸ்மார்ட் மெட்டீரியல் கட்டமைப்புகள் மற்றும் அமைப்புகள் துறையில் ஆராய்ச்சியாளர்கள், மற்றும் பிற நிபுணர்களை ஈர்த்தது. இந்த நிகழ்வானது, MEMS தொழில்நுட்பங்கள் தொடர்பான R&D இல் பணிபுரியும் அனைவருக்கும் ஒருவரையொருவர் திறமையை மேம்படுத்தவும் பாராட்டவும் மற்றும் நவீன மைக்ரோ சென்சார்கள் மற்றும் அமைப்புகளை உணர்ந்துகொள்வதில் அவர்களின் நிபுணத்துவத்தைப் பயன்படுத்தவும் ஒரு பொதுவான மன்றத்தை வழங்கியது.

நாளைய வரலாறு புலனாய்வு இதழின்,,,,

மேலும் பல முக்கிய காணொளி செய்திகள் காண,

Please Subscribe to This Channel to get current news ↓

https://www.youtube.com/channel/UCBXly8ucYf64DrK5QkzMOZQ

குமரகுரு தொழில்நுட்பக் கல்லூரியின் (KCT) முதல்வர் Dr. D. சரவணன், தலைமை விருந்தினர்களையும் கூட்டத்தினரையும் வரவேற்று, மாநாட்டிற்கான தொனியை அமைத்தார். மற்றும் MEMS, ஸ்மார்ட் மெட்டீரியல்ஸ், கட்டமைப்புகள் மற்றும் அமைப்புகள் பற்றிய 11வது ISSS தேசிய மாநாட்டின் முக்கியத்துவத்தை எடுத்துரைத்தார்.   சிறப்பு விருந்தினராக கலந்து கொண்டு துவக்க உரையை வழங்கிய திருமதி சுமா வருகீஸ், புகழ்பெற்ற விஞ்ஞானி மற்றும் இயக்குநர் ஜெனரல், MED COS & CS, DRDO, 21 ஆம் நூற்றாண்டின் மிகவும் நம்பிக்கைக்குரிய தொழில்நுட்பங்களில் ஒன்றாக MEMS முன்னிலைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது என்றார்.

-சீனி, போத்தனூர்.

Leave a Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Search

Recent Posts

Follow by Email
Instagram
Telegram
WhatsApp