75ஆவது குடியரசு தின விழாவில் பாஞ்சாலங்குறிச்சி கிராம சபை கூட்டத்தில் மாவட்ட ஆட்சியர் கோ.லட்சுமிபதி அவர்கள் பங்கேற்பு!!

தூத்துக்குடி மாவட்டம் ஒட்டப்பிடாரம் ஊராட்சி ஒன்றியம் பாஞ்சாலங்குறிச்சி ஊராட்சி கலையரங்கில் கிராம சபை கூட்டம் நடைபெற்றது. மாவட்ட ஆட்சியர் கோ.லட்சுமிபதி தலைமை தாங்கினார். கூடுதல் ஆட்சியர் (வளர்ச்சி) செல்வி.ஐஸ்வர்யா, ஒட்டப்பிடாரம் யூனியன் சேர்மன் ரமேஷ், கோவில்பட்டி கோட்டாட்சியர் ஜேன் கிறிஸ்டிபாய், ஆகியோர் முன்னிலை வகித்தனர்.

கலையரங்கில் அமைக்கபட்டு இருந்த கண்காட்சியை பார்வையிட்டார் பின்னர் உறுதி மொழியற்பு நிகழ்ச்சி நடைபெற்றது. கிராம சபைக் கூட்டத்தில் மாவட்ட ஆட்சியர் லட்சுமிபதி பேசுகையில்; கிராம சபை அமைப்பு என்பது இந்திய அரசியல் சாசனம் நமக்கு வழங்கியுள்ள மிக முக்கியமான உரிமை.

நாளைய வரலாறு புலனாய்வு இதழின்,,,,

மேலும் பல முக்கிய காணொளி செய்திகள் காண,

Please Subscribe to This Channel to get current news ↓

https://www.youtube.com/channel/UCBXly8ucYf64DrK5QkzMOZQ

கிராம வளர்ச்சி என்பது அனைத்து தரப்பினரும் இணைந்து ஆலோசித்து நமது தேவைகளை அரசின் மூலம் நிறைவேற்றிக் கொள்ள வேண்டுமென பேசினார்.
மகளிர் சுய உதவி குழுக்களுக்கு கடனுதவி விவசாயிகளுக்கு இடுபொருள்கள் மற்றும் விதவை உதவித்தொகை, மாற்றுத்திறனாளிகள் உதவித்தொகை திட்டங்களை ஆட்சியர் வழங்கினார்.

நிகழ்ச்சியில் ஊராட்சி உதவி இயக்குநர் லோகநாதன், மாவட்ட வழங்கல் அலுவலர் அபுல் காசிம், வட்டார வளர்ச்சி அலுவலர்கள் வசந்தா, கிரி, வட்டார போக்குவரத்து விநாயகம் ஒட்டப்பிடாரம் வட்டச்சியார் சுரேஷ் , வருவாய் அலுவலர் வசந்த குமார் பாஞ்சாலங்குறிச்சி கிராம நிர்வாகம் அலுவலர் ராஜா தனி வட்டாட்சியர் செல்வக்குமார் தேர்தல் துணை வட்டச்சியார் கருப்பசாமி பாஞ்சாலங்குறிச்சி ஊராட்சி தலைவர் கமலாதேவி யோகராஜ், துணை தலைவர் வீரமல்லு, வீர சக்கதேவி ஆலய குழு தலைவர் லயன் முருக பூபதி, துணை தலைவர் முருகேசன் உள்ளிட்ட பலர் கலந்து கொண்டனர்.

நாளைய வரலாறு செய்திகளுக்காக,

தூத்துக்குடி மாவட்டம் தலைமை நிருபர்,

-முனியசாமி.

Leave a Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Search

Recent Posts

Follow by Email
Instagram
Telegram
WhatsApp